Krabi Local Travel - Vé và đặt chỗ online

5.0(1 đánh giá)

Krabi Local Travel is based in Thailand and provides private minivan services in Krabi and Phuket.

Địa chỉ chính thức: 312 6 Uttakit Road, Paknam Sub District, Muang Krabi

Điện thoại 1: 66936841642

Đi cùng

Krabi Local Travel

  • We were really satisfied. The flight was on time and we could use your transport much earlier as we had planed.

Các lộ trình phổ biến của Krabi Local Travel

let's ride icon
ride-made-easy
  • 2Cities
  • 3Lộ trình

Các du khách của chúng tôi đã nhận xét về chuyến đi cùng Krabi Local Travel

5

Dựa trên 1 nhận xét từ những người dùng Bookaway đã đi cùng Krabi Local Travel

Petr P.

Những bến dừng phổ biến nhất của Krabi Local Travel

Chọn một thành phố

Bạn thắc, Chúng tôi

Một chuyến xe buýt từ Phuket đến Krabi có giá bao nhiêu?

Giá của một chuyến ferry cho một vé người lớn khứ hồi tới Krabi khởi hành từ Phuket là khoảng US$ 23

Krabi Local Travel có nhà vệ sinh trên phương tiện không?

Krabi Local Travel có nhà vệ sinh trên phương tiện!

Có Wi-Fi trên Krabi Local Travel không?

Phần lớn các chuyến đi của Krabi Local Travel có Wi-Fi. Chúng tôi khuyên bạn nên liên hệ trực tiếp với Krabi Local Travel để biết chuyến đi của mình có như vậy không.

Tôi có cần phải in vé của mình không hay Krabi Local Travel có vé điện tử?

Krabi Local Travel có vé điện tử nên bạn không cần phải in vé của mình.

Krabi Local Travel hoạt động tại những thành phố nào?

Krabi Local Travel hoạt động tại Phuket và Krabi

Tôi có thể liên hệ Krabi Local Travel như thế nào?

Điện thoại: 66936841642

Văn phòng của Krabi Local Travel ở đâu?

Văn phòng của Krabi Local Travel nằm ở 312 6 Uttakit Road, Paknam Sub District, Muang Krabi